Forklift rim don Linde da kamfanin BYD China OEM

Short Bayani:

Da rumbunan kwalliya an haɗu tare da tayoyi don ɗaukar nauyin ababen hawa da sauri cikin sauri a cikin yanayi daban-daban. Ruwan Forklift yana da mahimmanci don rayuwar rayuwa da ingancin aiki, mai kyau rumbunan kwalliya na iya ɗaukar nauyi mai yawa kuma taimaka wa forklift gudu yadda ya kamata da inganci. Yana da matukar mahimmanci ga forklift ya sami ƙarfi, abin dogara kuma mai sauƙin hawarumbunan kwalliya. Samfurin mu HYWGrumbunan kwalliya shine zabi mai kyau ga masu mallakar forklift saboda mun tabbatar da inganci, farashi mai kyau da kuma cikakken kewayen rigan forklift ga mafi yawan kamfanonin. Mu ne OEM rim masana'anta na manyan sunaye kamar Linde da BYD.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Menene bakin forklift?

Da rumbunan kwalliya yana cikin haɗuwa tare da tayoyi don ɗaukar nauyin ababen hawa da sauri cikin sauri a cikin yanayi daban-daban. Ruwan Forklift yana da mahimmanci don rayuwar rayuwa da ingancin aiki, mai kyau rumbunan kwalliya na iya ɗaukar nauyi mai yawa kuma taimaka wa forklift gudu yadda ya kamata da inganci. Yana da matukar mahimmanci ga forklift ya sami ƙarfi, abin dogara kuma mai sauƙin hawarumbunan kwalliya. Samfurin mu HYWGrumbunan kwalliya shine zabi mai kyau ga masu mallakar forklift saboda mun tabbatar da inganci, farashi mai kyau da kuma cikakken kewayen rigan forklift ga mafi yawan kamfanonin. Mu ne OEM rim masana'anta na manyan sunaye kamar Linde da BYD. 

Nawa nau'ikan katako na forklift?

Akwai nau'ikan bakuna masu yatsu, wanda aka bayyana ta tsari za'a iya raba baki, 2-PC, 3-PC da 4-PC. Rakuna mai tsage ƙarama ce kuma haske kuma ƙaramar forklift suke amfani da ita, 2-PC rim yana da sauƙin hawa, 3-PC da 4-PC baki ana amfani dasu ta tsakiya da manyan forklift, zasu iya ɗaukar nauyi da nauyi da sauri. Foran ƙarfe na lantarki suna amfani da 3-PC da 4-PC rim saboda girman girman bakin zai iya ɗaukar nauyi kuma suna yin aiki mafi natsuwa fiye da sauran nau'in rim ɗin.

Menene rimin forklift da ake amfani dashi?

Mu rumbunan kwalliya ana iya amfani dashi don nau'ikan daban kamar: 

(1) Linde

(2) Toyota

(3) BYD

(4) Caterpillar

(4) Nissan

Shahararrun Misalai da muke Bawa

Girman ruwa Nau'in bakin ruwa Girman taya Misalin injin
3.00D-8 Raba 5.00-8 Linde, Toyota, Nissan
4.33R-8 Raba 16x6-8 Linde, Toyota, Nissan
4.00E-9 Raba 6.00-9 Linde, Toyota, Nissan
5.00F-10 Raba 6.50-10 Linde, Toyota, Nissan
5.00S-12 Raba 7.00-12 Linde, Toyota, Nissan
6.5-15-2PC 2PC 7.50-15 Linde
4.33R-8-3PC 3PC 16x6-8 Linde
4.00E-9-4PC 4PC 6.00-9 Linde
6.50F-10-4PC 4PC 23x9-10 Linde
7.00-15-4PC 4PC 250-15 Linde
7.00x20 2-PC 9.00-20 CAT 

Abubuwan da muke amfani da su na forklift rim?

(1) Zamu iya bayarwa ba kawai ba rumbunan kwalliya cikakke amma kuma rumbunan kwalliya abubuwa kamar zoben kullewa, zobe na gefe, flanges da kujerun dutsen ado.

(2) Amfanin mu shine muna da namu na baƙin ƙarfe wanda ke samar da kayan haɗi kamar zobe mai ƙyalli, flange, zobe na gefe, kujerun dutsen ado 100% da kanmu, muna ba da ƙimar inganci da ƙimar gaske.

(3) Muna da cikakken kewayon rumbunan kwalliya ciki har da bakin tsaga na masana'antu, 2-pc rim, 3-PC baki da 4-PC rim, za mu iya samar da kowane irin rumbunan forklift.

(4) An tabbatar da ingancin mu ta babban OEM kamar Linde, BYD da sauran masu kera kayan haɓaka. 


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki masu alaƙa