Load ɗin dabaran Volvo L90E ɗaya ne daga cikin na'urori masu matsakaicin matsakaicin matsakaicin girman Volvo, wanda ya shahara saboda kyakkyawan aikin sa, ingantaccen ingantaccen mai da ingantaccen aiki. Ya dace da yanayin aiki iri-iri kamar ayyukan gine-gine, sarrafa kayan aiki, aikin gona, gandun daji, tashar jiragen ruwa, da dai sauransu. An gane shi azaman na'ura mai ƙarfi, ɗorewa kuma mai dacewa.

Volvo L90E an amince da masu amfani a duk faɗin duniya don amincin sa, tattalin arziki da kwanciyar hankali. Ga ainihin amfanin sa:
1. Tsarin wutar lantarki mai inganci da kuzari
An sanye shi da injin dizal mai turbocharged na Volvo D6D, yana ba da ƙarfi da ƙarfi yayin kiyaye ƙarancin mai.
Haɗin kai tare da tsarin sarrafa injin injiniya mai hankali, yana samun daidaituwar dual tsakanin tattalin arzikin mai da aiki.
2. Daidaitaccen kulawar hydraulic
Tsarin hydraulic mai ɗaukar nauyi yana daidaita matsa lamba ta atomatik da gudana bisa ga buƙatun aiki don haɓaka ingantaccen aiki.
Yana da amsa kuma ya dace da ayyuka daban-daban masu laushi, irin su marufi ko lodawa da saukewa.
3. Kyakkyawan aiki ta'aziyya
ROPS/FOPS aminci taksi tare da ganuwa panoramic da ingantaccen ingantaccen sauti.
Wurin zama na ergonomic yana sanye da kayan sarrafa kayan aiki da yawa, wanda zai iya taimaka maka ka guje wa gajiya yayin aiki na dogon lokaci.
Tsarin sarrafawa yana da sauƙi kuma mai hankali, yana bawa masu aiki damar farawa da sauri.
4. Tsarin ƙarfi da karko
Ƙaƙwalwar ƙira mai nauyi da ƙirar haɗin kai mai ƙarfi mai ƙarfi sun dace da yanayin aiki mai ƙarfi.
Babban ma'auni na masana'antu na Volvo yana haifar da ƙarancin kulawa ga L90E yayin zagayowar rayuwarsa.
5. Multifunctional adaptability
Ana iya sanye shi da kayan haɗi iri-iri (guga, cokali mai yatsu, katakon katako, da sauransu) don dacewa da yanayin aiki daban-daban kamar gini, tashar jiragen ruwa, gandun daji, da sarrafa kayan masana'antu.
Yana goyan bayan maye gurbin tsarin gaggawa don inganta ingantaccen aiki.
6. Mai sauƙin kulawa
An tsara mahimman abubuwan haɗin gwiwa, tashoshin dubawa suna da sauƙin buɗewa, kuma kulawar yau da kullun yana adana lokaci da ƙoƙari.
Tsarin gano kuskuren na iya ba da saƙon lokaci don rage yuwuwar raguwar lokacin da ba zato ba tsammani.
The Volvo L90E dabaran Loader ne mai matsakaici-sized, Multi-aikin, high-performance gini injuna kayan aiki, wanda aka yi amfani da ko'ina a daban-daban al'amurran da suka shafi bukatar abu handling da loading ayyuka. Sabili da haka, madaidaicin madaidaicin yana buƙatar saduwa da buƙatun ƙarfin nauyi mai girma, juriya mai tasiri da daidaitawa zuwa wurare daban-daban.
Domin mun keɓance musamman kuma mun samar da 17.00-25/1.7 3PC rims don dacewa da Volvo L90E.
Bakin 17.00-25/1.7 ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren masani ne wanda aka saba amfani dashi a cikin injina da kayan aiki masu matsakaicin girma. Tsarinsa mai ƙarfi da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun tsarin ke iya cika buƙatun Volvo L90E a cikin yanayin aiki mai rikitarwa daban-daban da manyan lodi.
17.00-25: yana nuna cewa girman taya mai jituwa shine 17.00R25; 17.00 shine fadin sashin taya (inch); 25 shine diamita na baki (inch); 1.7: yana wakiltar nisa na gefen gefen (inch), wannan siga yana shafar kwanciyar hankali na taya.
Rigunan mu yawanci ana yin su ne da ƙarfe mai ƙarfi, tare da tasiri mai ƙarfi da juriya na lalacewa, dacewa da yanayin ɗaukar nauyi kamar dutse, ma'adinan kwal, da gini, tare da ingantaccen juriya mai ƙarfi da juriya. Za su iya yin aiki da ƙarfi na dogon lokaci a ƙarƙashin matsanancin yanayin aiki kuma su tsawaita rayuwar sabis. Su ne mafi kyawun zaɓi don rim don Volvo L90E da sauran kayan aikin injin gini na matsakaici!
Menene fasali na rim ɗin mu na 17.00-25/1.7?
Bakin 17.00-25/1.7 rim ne mai nauyi mai nauyi da aka saba amfani da shi don matsakaita masu lodin ƙafafu, graders da wasu motocin injiniya. Ana nuna fa'idodinsa a cikin ƙirar tsari, ƙarfin ɗaukar nauyi da dacewa da kiyayewa. Wadannan su ne manyan fa'idodin wannan rim:
1. Ƙarfin ɗaukar nauyi
Rigarmu an yi ta da ƙarfe mai inganci kuma sun dace da injinan gini waɗanda ke ɗaukar matsakaici da nauyi. Za su iya tallafawa aikin kwanciyar hankali na motoci a ƙarƙashin matsanancin matsin lamba da yanayi mai tsanani kamar gini da hakar ma'adinai.
2. Mai jituwa tare da kewayon na'urori masu yawa
Yawanci ana amfani dashi a matsakaicin loda da graders kamar jerin Volvo L90, CAT 938K, JCB 427, da sauransu.
3. Taimakawa tsarin yanki da yawa
Sauƙi don tarwatsawa da tarawa, musamman dacewa don maye gurbin taya akai-akai ko kiyayewa yayin ayyukan filin; Tsarin zobe na kulle yana ba da sakamako mafi kyawun gyaran taya kuma yana inganta aminci.
4. Kyakkyawan juriya da ƙarfi
Yawancin lokaci ana yin shi da ingantaccen walƙiya na ƙarfe na carbon, yana da kyakkyawan juriya mai tasiri da juriya na lalacewa, kuma ya dace da ayyuka a cikin ƙasa mai tsauri.
Yin amfani da 17.00-25 / 1.7 rims a kan Volvo L90E shine don haka bayani na tela wanda ya inganta aikin taya, inganta kwanciyar hankali da sarrafa na'ura, yana tabbatar da aiki mai aminci kuma yana ba da ƙarfin da ake buƙata don aikace-aikace masu nauyi.
HYWG shine mai ƙirƙira dabarar dabarar kashe hanya ta No.1 ta kasar Sin, kuma ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwanƙwasa a cikin ƙira da masana'anta. Duk samfuran an tsara su kuma ana samarwa bisa ga mafi girman ma'auni.
Muna da ƙungiyar bincike da ci gaba wanda ya ƙunshi manyan injiniyoyi da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana, waɗanda ke mai da hankali kan bincike da aiwatar da sabbin fasahohi, da kuma riƙe babban matsayi a cikin masana'antar. Mun kafa cikakken tsarin sabis na tallace-tallace don samar da lokaci da ingantaccen goyon bayan fasaha da kuma goyon bayan tallace-tallace don tabbatar da cewa abokan ciniki suna da kwarewa a lokacin amfani. Muna da fiye da shekaru 20 na gwaninta a cikin masana'antar dabaran. Mu ne ainihin masu samar da rim a China don sanannun samfuran kamar Volvo, Caterpillar, Liebherr, da John Deere.
Kamfaninmu yana da hannu sosai a fannonin injiniyoyin injiniya, ma'adinan ma'adinai, ƙwanƙwasa ƙirƙira, rimin masana'antu, ramukan noma, sauran abubuwan haɓaka da taya.
Waɗannan su ne nau'ikan nau'ikan rim waɗanda kamfaninmu zai iya samarwa a fannoni daban-daban:
Girman injiniyoyi:
8.00-20 | 7.50-20 | 8.50-20 | 10.00-20 | 14.00-20 | 10.00-24 | 10.00-25 |
11.25-25 | 12.00-25 | 13.00-25 | 14.00-25 | 17.00-25 | 19.50-25 | 22.00-25 |
24.00-25 | 25.00-25 | 36.00-25 | 24.00-29 | 25.00-29 | 27.00-29 | 13.00-33 |
Girman bakin bakina:
22.00-25 | 24.00-25 | 25.00-25 | 36.00-25 | 24.00-29 | 25.00-29 | 27.00-29 |
28.00-33 | 16.00-34 | 15.00-35 | 17.00-35 | 19.50-49 | 24.00-51 | 40.00-51 |
29.00-57 | 32.00-57 | 41.00-63 | 44.00-63 |
Girman gefen dabaran Forklift:
3.00-8 | 4.33-8 | 4.00-9 | 6.00-9 | 5.00-10 | 6.50-10 | 5.00-12 |
8.00-12 | 4.50-15 | 5.50-15 | 6.50-15 | 7.00-15 | 8.00-15 | 9.75-15 |
11.00-15 | 11.25-25 | 13.00-25 | 13.00-33 |
Girman abin hawa masana'antu:
7.00-20 | 7.50-20 | 8.50-20 | 10.00-20 | 14.00-20 | 10.00-24 | 7.00x12 |
7.00x15 | 14 x25 | 8.25x16.5 | 9.75x16.5 | 16 x17 | 13 x15.5 | 9 x15.3 |
9 x18 | 11 x18 | 13 x24 | 14 x24 | DW14x24 | DW15x24 | 16 x26 |
DW25x26 | W14x28 | 15 x28 | DW25x28 |
Girman gefen injin injinan gona:
5.00x16 | 5.5x16 | 6.00-16 | 9 x15.3 | 8LBx15 | 10LBx15 | 13 x15.5 |
8.25x16.5 | 9.75x16.5 | 9 x18 | 11 x18 | w8x18 | w9x18 | 5.50x20 |
W7x20 | W11x20 | W10x24 | W12x24 | 15 x24 | 18 x24 | DW18Lx24 |
DW16x26 | DW20x26 | W10x28 | 14 x28 | DW15x28 | DW25x28 | W14x30 |
DW16x34 | W10x38 | DW16x38 | w8x42 | DD18Lx42 | DW23Bx42 | w8x44 |
W13x46 | 10 x48 | W12x48 | 15x10 | 16 x5.5 | 16 x6.0 |
Kayayyakin mu suna da inganci na duniya.
Lokacin aikawa: Afrilu-12-2025