Abubuwan da aka gyara

  • Abubuwan da aka gyara na OTR Rim daban-daban girman daga 8″ zuwa 63″

    Abubuwan da aka gyara na OTR Rim daban-daban girman daga 8″ zuwa 63″

    Abubuwan da aka gyarazoben kulle ne, zoben gefe, wurin zama, maɓallin direba da flange don nau'ikan baki daban-daban.Mu HYWG yana ɗaya daga cikin ƴan masana'antun da za su iya samar da duka biyunsassan sassakuma rim cikakke.Tun daga ƙarshen 1990s HYWG ya fara samarwaabubuwan rimkuma yana bayarwa ga shugabannin OTR na duniya kamar Titan da GKN.A yau HYWG yana da cikakken kewayonabubuwan rimdaga girman 8 ″ zuwa 63 ″, daga abubuwan da aka gyara rim na OTR zuwa abubuwan gyara rim na forklift, dukabubuwan rimana yin 100% a cikin gida, muna ba da ingantaccen inganci da farashi mai dacewa.

  • Abubuwan haɗin OTR Rim na China OEM masana'anta 25 ″ abubuwan haɗin

    Abubuwan haɗin OTR Rim na China OEM masana'anta 25 ″ abubuwan haɗin

    Abubuwan da aka gyarasu ne makullin zobe, zoben gefe, wurin zama, maɓallin direba da flange na gefe don nau'ikan rims daban-daban kamar 3-PC, 5-PC & 7-PC OTR rims, 2-PC, 3-PC & 4-PC ramukan cokali mai yatsa.The25 ″ shine babban girman girmanabubuwan rimsaboda yawancin masu lodin ƙafafu, masu ɗaukar kaya da juji suna amfani da rim 25 ″.Abubuwan da aka gyarasuna da mahimmanci ga ingancin rim da iyawa.Zoben makullin yana buƙatar samun daidaitaccen elasticity don tabbatar da cewa yana kulle bakin a halin yanzu cikin sauƙin cirewa da hawa.Wurin zama na bead yana da mahimmanci ga iyawar bakin, yana ɗaukar babban nauyin bakin.Zobba na gefe sune sassan da ke haɗuwa da taya, yana buƙatar zama mai ƙarfi da daidaito don kare taya.