HYWG Haɓaka Kuma Samar da Sabon Rim Don Motar Ma'adinan Ƙarƙashin Ƙasar R1700




Ana iya raba masu lodi gabaɗaya zuwa nau'ikan nau'ikan guda uku masu zuwa gwargwadon yanayin aikinsu da ayyukansu:
1. Masu lodin keken hannu: Mafi yawan nau’in lodi, wanda aka fi amfani da su a tituna, wuraren gine-gine, ma’adanai, da dai sauransu. Yawancin lokaci sanye take da tayoyin, dace da lebur ko ɗan ƙaramin ƙasa.
2. Crawler Loaders: Irin wannan nau'in lodi ana amfani da shi ne a cikin hadaddun wuraren aiki, masu karko ko santsi, kamar hakar ma'adinai, laka ko wuraren ƙasa mai laushi. Tare da crawlers, zai iya samar da mafi kyawun motsi da wucewa yayin aiki, kuma ya dace da yin aiki a ƙasa mai laushi ko rashin daidaituwa. Idan aka kwatanta da masu lodin ƙafafu, yana da ƙarancin motsi, amma mafi ƙarfi da kwanciyar hankali da ɗaukar nauyi.
3. Small loaders: Har ila yau, ana kiran su mini loaders, yawanci suna da ƙananan girman da haske, masu dacewa da ƙananan wurare da ayyuka masu laushi. Ya dace da gine-ginen birane, aikin lambu, tsabtace wurin da sauran lokuta, musamman dacewa da aiki a wurare masu kunkuntar.
Loader ya ƙunshi abubuwa masu mahimmanci masu zuwa:
1. Inji (tsarin wutar lantarki)
2. Babban abubuwan da ke cikin tsarin hydraulic: famfo na hydraulic, silinda na hydraulic, bawul mai sarrafawa.
3. Babban abubuwan da ke cikin tsarin watsawa: gearbox, drive axle / drive shaft, bambanci.
4. Babban abubuwan da ke cikin guga da na'urar aiki: guga, hannu, tsarin igiya mai haɗawa, na'urar canji mai sauri guga.
5. Babban sassan jiki da chassis: firam, chassis.
6. Babban abubuwan da ke cikin taksi da tsarin aiki: wurin zama, na'ura mai kwakwalwa da kayan aiki, kayan aiki.
7. Babban abubuwan da ke cikin tsarin birki: birki na ruwa, birki na iska.
8. Babban abubuwan da ke cikin tsarin sanyaya: radiator, fan mai sanyaya.
9. Babban abubuwan da ke cikin tsarin lantarki: baturi, na'ura mai sarrafa lantarki.
10. Babban abubuwan da ke cikin tsarin shaye-shaye: bututu mai shayarwa, mai kara kuzari, muffler.
Daga cikin su, masu lodin keken hannu sune nau'ikan nau'ikan lodin da aka fi amfani da su, kuma ginshiƙan da aka sanye da su su ma suna da matuƙar mahimmanci a cikin dukkan abin hawa. Ƙaƙƙarfan mai lodin dabaran shine ɓangaren haɗawa tsakanin taya da abin hawa, kuma yana taka muhimmiyar rawa wajen aiki, aminci da dorewa na dukan abin hawa. Zane da ingancin rim ɗin kai tsaye yana shafar ingantaccen aiki, kwanciyar hankali da ƙimar kulawar mai ɗaukar motar.
HYWG ita ce mai ƙera dabarar mota mai lamba 1 ta kasar Sin, kuma ƙera, kuma ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙofa ne a cikin ƙira da masana'anta. Dukkanin samfuran an tsara su kuma ana samarwa bisa ga mafi girman matsayi. Muna da fiye da shekaru 20 na gwaninta a cikin masana'antar dabaran.
Muna da fasahar balagagge a cikin bincike da haɓakawa da samar da rim. Muna da ƙungiyar bincike da ci gaba wanda ya ƙunshi manyan injiniyoyi da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana, waɗanda ke mai da hankali kan bincike da aiwatar da sabbin fasahohi, da kuma riƙe babban matsayi a cikin masana'antar. Rigarmu ba wai kawai ta ƙunshi nau'ikan motoci ne kawai ba, har ma su ne masu samar da rim na asali na Volvo, Caterpillar, Komatsu, Liebherr, John Deere da sauran sanannun samfuran a China.
Muna haɓakawa da samar da ramukan da ake buƙata don masu ɗaukar motar Volvo. Kayayyakin Gine-gine na Volvo kuma yana ɗaya daga cikin manyan masana'antun masu lodin ƙafafu a duk duniya. Masu ɗaukar motar Volvo sun zama jagorori a cikin masana'antar tare da kyakkyawan aikin su, fasahar kare muhalli, ta'aziyya da inganci. Babban amincinsa da karko yana da babban suna a kasuwannin duniya. Har ila yau, Volvo yana da matuƙar buƙatu don ingancin samfur, kuma ƙwanƙolin da kamfaninmu ya samar an amince da su gaba ɗaya a cikin amfani.
Mun bayarrims tare da girman 19.50-25/2.5na Volvo L110 dabaran loader.
Volvo L11 babban kaya ne mai matsakaici zuwa babba, galibi ana amfani da shi wajen sarrafa kayan abu mai nauyi, motsin ƙasa da sauran al'amura. Don haka, gefen na'ura mai ɗaukar nauyi yana buƙatar samun isassun ƙarfin ɗaukar nauyi don ɗaukar nauyin injin kanta da kuma nauyin da zai iya haifarwa yayin aiki. Ramin 19.50-25 / 2.5 wanda kamfaninmu ya haɓaka yana da ƙayyadaddun ƙarfin ɗaukar nauyi da daidaitawa don biyan bukatun yanayin aiki mai nauyi.
Inci 19.50 yana nuna faɗin bakin, wanda ya dace don daidaita tayoyin girman girman ko mafi girma. Ana amfani da diamita na bakin inch 25 don matsakaita zuwa manyan masu lodi, kayan aikin ma'adinai da sauran injuna masu nauyi. Ya dace da tayoyin da diamita na inci 25. Nisa na 2.5-inch ya dace da tayoyin wani ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai kuma yana iya ba da tallafi da kwanciyar hankali. Ana amfani da wannan nau'in taya sosai a cikin masu ɗaukar kaya, masu jigilar ma'adinai, bulldozers da sauran kayan aiki.

Menene fa'idodin yin amfani da 19.50-25 / 2.5 rims akan mai ɗaukar dabaran Volvo L110?
Load ɗin dabaran Volvo L110 yana amfani da 19.50-25 / 2.5, waɗanda ke da fa'idodi da yawa, galibi suna nunawa a cikin girman girman girman girman gogayya, kwanciyar hankali, karko da daidaitawa zuwa yanayin aiki daban-daban. Anan ga manyan fa'idodin amfani da 19.50-25/2.5 rims:
1. Ƙara ƙarfin ɗaukar nauyi
The19.50-25/2.5 girman bakiyana da nisa mafi girma da diamita don samar da ƙarin tallafi, yana taimakawa mai ɗaukar kaya ɗaukar nauyi masu nauyi. Lokacin yin manyan ayyuka na motsi na ƙasa, sarrafa ma'adinai da sauran ayyuka masu ɗaukar nauyi, ramukan L110 na iya jure nauyi don tabbatar da ingantaccen aiki na kayan aiki. Wannan yana da mahimmanci yayin amfani da manyan bokiti da sarrafa manyan kayayyaki (kamar tama, ƙasa, manyan tsakuwa) don guje wa lankwasa da yawa ko lalata gaɓar.
2. Inganta motsi da kwanciyar hankali
Girman girman inch 19.50, lokacin da aka haɗa su tare da tayoyin da suka dace, na iya haɓaka yanki na lamba tare da ƙasa, ta haka inganta haɓakawa da kwanciyar hankali na mai ɗaukar dabaran. Musamman akan ƙasa marar daidaituwa ko ƙasa mai laushi kamar ƙasa mai yashi da tituna mai laka, ƙwanƙolin da faɗuwar riguna ke bayarwa yana taimakawa wajen rage zamewa da inganta hanyar wucewar abin hawa. Ramin diamita na inci 25 kuma yana taimakawa inganta kwanciyar hankali na abin hawa, musamman a ƙarƙashin kaya masu nauyi. Manya-manyan riguna na iya taimaka wa abin hawa tuƙi cikin sauƙi kuma yana rage haɗarin jujjuya kan ƙasa maras tushe ko karkata.
3. Daidaita zuwa wurare daban-daban na aiki
Rim ɗin 19.50-25/2.5 sun dace sosai don amfani a cikin hadaddun yanayin aiki mai tsauri kamar ma'adinai, wuraren gine-gine, da tashoshin jiragen ruwa. Ko yashi ne mai laushi ko ƙasa mai tsauri, wannan bakin zai iya samar da kyakkyawan juzu'i da daidaita nauyi lokacin da aka haɗa shi da tayoyin da suka dace, yana taimakawa L110 yayi kyau a wurare daban-daban. A cikin ayyukan hakar ma'adinai ko ma'adinai, wannan bakin zai iya jure manyan kaya masu yawa kuma yana taimakawa masu ɗaukar kaya yadda ya kamata don ɗaukar abubuwa masu nauyi kamar tama, manyan guntun kwal, tsakuwa, da sauransu.
4. Inganta ƙarfin taya
L110 tare da 19.50-25/2.5 rims zai iya tarwatsa matsa lamba da kuma rage haɗarin lalacewa ta gida. Wannan ƙirar rim ɗin tana tabbatar da cewa taya yana da ƙarfi sosai, don haka inganta ƙarfin taya. Nisa da diamita na ramukan, haɗe tare da tayoyin da suka dace, na iya rage matsalolin kamar tayar da taya da nakasar a lokacin aiki na dogon lokaci da kuma tsawaita rayuwar sabis na taya.
Ga masu lodin ƙafafu waɗanda ke aiki na dogon lokaci tare da nauyi mai nauyi, daidaitawar ƙugiya da taya yana da mahimmanci. Kyakkyawan wasa zai iya rage yawan maye gurbin taya da farashin kulawa.
5. Inganta ingancin aiki
Rim ɗin 19.50-25/2.5 yana taimakawa masu ɗaukar kaya suyi aiki da kyau a cikin yanayi mara kyau. A cikin aikin yashi, tsakuwa da ma'adinai, ƙwanƙwasa na iya samar da kyakkyawar hulɗar ƙasa, rage zamewar taya, tabbatar da cewa mai ɗaukar kaya zai iya hanzarta kammala aikin sarrafa kayan aiki da kaya da sauke ayyuka a ƙarƙashin nauyi mai nauyi, da inganta aikin aiki.
A cikin yanayi maras kyau na ƙasa, fiɗaɗɗen riguna na iya rage yadda tayoyin ke nutsewa cikin ƙasa yadda ya kamata, don haka inganta ci gaba da ingantaccen aiki.
6. Inganta ingancin man fetur
Tsage-tsalle da mafi kyawun rarraba kaya na iya rage asarar kuzari da zamewar taya ko zamewa ke haifarwa. Wannan ingantacciyar watsawar juzu'i yana bawa L110 damar haɓaka yawan mai yayin yin ayyuka masu nauyi da rage farashin mai a kowace naúrar aiki.
Ta hanyar rage zamewa da inganta ingantaccen aiki, amfani da riguna da tayoyin da suka dace suna taimakawa wajen rage farashin aiki gabaɗaya.
7. Inganta amincin aiki
Ta hanyar haɓaka kwanciyar hankali da haɓakawa, 19.50-25 / 2.5 rim yana ba da L110 tare da amincin aiki mafi girma. Lokacin da lodi yana ɗauke da abubuwa masu nauyi, yana aiki akan gangara ko ƙasa mara daidaituwa, zai fi kyau kiyaye kwanciyar hankali da guje wa hatsarori da ke haifar da karkatar da hankali ko zamewa.
A cikin matsanancin yanayi (kamar ruwan sama da dusar ƙanƙara) ko ƙasa maras kyau, ƙirar rim mai kyau yana taimakawa inganta yanayin tsaro da rage haɗarin haɗari yayin aiki.
8. Tsawon rayuwar sabis da ƙananan farashin kulawa
Yin amfani da rims 19.50-25/2.5 na iya tarwatsa nauyi da nauyin aiki yadda ya kamata na injin tare da guje wa wuce gona da iri na tayoyi da rims. Ƙimar da aka inganta na iya kiyaye ƙarfin su yayin amfani da dogon lokaci, rage kasawa da bukatun kulawa da lalacewa ta wuce kima.
Saboda za su iya kare tayoyin da kyau da kuma rage yiwuwar gazawar taya, gabaɗayan kulawa da farashin maye zai zama ƙasa, ta haka inganta tattalin arzikin kayan aiki na dogon lokaci.
Babban fa'idar yin amfani da 19.50-25 / 2.5 rims na Volvo L110 masu ɗaukar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafa, rarrabuwar ruwa da ma'adinai. Wannan bakin yana taimakawa inganta ingantaccen mai, inganta amincin aiki, tsawaita rayuwar kayan aiki, da rage farashin kulawa. Abu ne mai mahimmanci don tabbatar da cewa L110 yana aiki da ƙarfi da inganci a wurare daban-daban da mahalli.
Ba wai kawai muna samar da ƙugiya masu ɗaukar kaya ba, har ma muna da nau'i-nau'i masu yawa don motocin injiniya, motocin hakar ma'adinai, ƙwanƙwasa mai ƙarfi, ƙananan masana'antu, ramin noma da sauran na'urorin haɗi da tayoyin.
Waɗannan su ne nau'ikan nau'ikan rim waɗanda kamfaninmu zai iya samarwa a fannoni daban-daban:
Girman injiniyoyi:
8.00-20 | 7.50-20 | 8.50-20 | 10.00-20 | 14.00-20 | 10.00-24 | 10.00-25 |
11.25-25 | 12.00-25 | 13.00-25 | 14.00-25 | 17.00-25 | 19.50-25 | 22.00-25 |
24.00-25 | 25.00-25 | 36.00-25 | 24.00-29 | 25.00-29 | 27.00-29 | 13.00-33 |
Girman bakin bakina:
22.00-25 | 24.00-25 | 25.00-25 | 36.00-25 | 24.00-29 | 25.00-29 | 27.00-29 |
28.00-33 | 16.00-34 | 15.00-35 | 17.00-35 | 19.50-49 | 24.00-51 | 40.00-51 |
29.00-57 | 32.00-57 | 41.00-63 | 44.00-63 |
Girman gefen dabaran Forklift:
3.00-8 | 4.33-8 | 4.00-9 | 6.00-9 | 5.00-10 | 6.50-10 | 5.00-12 |
8.00-12 | 4.50-15 | 5.50-15 | 6.50-15 | 7.00-15 | 8.00-15 | 9.75-15 |
11.00-15 | 11.25-25 | 13.00-25 | 13.00-33 |
Girman abin hawa masana'antu:
7.00-20 | 7.50-20 | 8.50-20 | 10.00-20 | 14.00-20 | 10.00-24 | 7.00x12 |
7.00x15 | 14 x25 | 8.25x16.5 | 9.75x16.5 | 16 x17 | 13 x15.5 | 9 x15.3 |
9 x18 | 11 x18 | 13 x24 | 14 x24 | DW14x24 | DW15x24 | 16 x26 |
DW25x26 | W14x28 | 15 x28 | DW25x28 |
Girman gefen injin injinan gona:
5.00x16 | 5.5x16 | 6.00-16 | 9 x15.3 | 8LBx15 | 10LBx15 | 13 x15.5 |
8.25x16.5 | 9.75x16.5 | 9 x18 | 11 x18 | w8x18 | w9x18 | 5.50x20 |
W7x20 | W11x20 | W10x24 | W12x24 | 15 x24 | 18 x24 | DW18Lx24 |
DW16x26 | DW20x26 | W10x28 | 14 x28 | DW15x28 | DW25x28 | W14x30 |
DW16x34 | W10x38 | DW16x38 | w8x42 | DD18Lx42 | DW23Bx42 | w8x44 |
W13x46 | 10 x48 | W12x48 | 15x10 | 16 x5.5 | 16 x6.0 |
Muna da fiye da shekaru 20 na gwaninta a cikin masana'antar dabaran. An san ingancin duk samfuran mu ta OEMs na duniya kamar Caterpillar, Volvo, Liebherr, Doosan, John Deere, Linde, BYD, da dai sauransu samfuranmu suna da inganci na duniya.

Lokacin aikawa: Janairu-13-2025