OTR Rim (Off-The-Road Rim) rim ne wanda aka kera musamman don amfani da waje, galibi ana amfani dashi don shigar da tayoyin OTR. Ana amfani da waɗannan ramukan don tallafawa da gyara taya, da kuma ba da tallafi na tsari da ingantaccen aiki don kayan aiki masu nauyi da ke aiki a ƙarƙashin matsanancin yanayin aiki.


Babban fasali da ayyuka na OTR Rim
1. Tsarin tsari:
Baki guda ɗaya: Ya ƙunshi duka jiki, tare da ƙarfin ƙarfi, amma yana da ɗan rikitarwa don maye gurbin taya. Ramin guda ɗaya ya fi dacewa da ababen hawa da kayan aiki waɗanda basa buƙatar canza taya akai-akai kuma suna da ƙananan kaya ko matsakaita, kamar: injinan gini masu haske zuwa matsakaita, injinan noma, ƙayatattun motoci da wasu motocin haƙar ma'adinai da kayan aiki.
Rims masu yawa: Ciki har da nau'i biyu, guda uku har ma da ƙugiya guda biyar, waɗanda suka ƙunshi sassa da yawa, kamar ƙuƙuka, zoben kulle, zoben wurin zama mai motsi da zoben riƙewa. Ƙirar nau'i-nau'i da yawa yana sa sauƙi don shigarwa da cire taya,
musamman a yanayin da ake buƙatar canjin taya akai-akai.
2. Abu:
Yawancin lokaci an yi shi da ƙarfe mai ƙarfi, zafi da aka bi da shi don ƙara ƙarfi da karko.
A wasu lokuta ana amfani da alloys ko wasu kayan haɗin gwiwa don rage nauyi da haɓaka juriya na gajiya.
3. Maganin saman:
Yawancin lokaci ana kula da saman tare da maganin lalata, kamar zanen, foda mai rufi ko galvanizing, don inganta juriya na lalata a cikin wurare masu zafi.
4. Ƙarfin ɗaukar nauyi:
An ƙera shi don jure babban lodi da matsi, dacewa da manyan motocin hakar ma'adinai, na'urar busar da kaya, masu ɗaukar kaya, tonawa da sauran kayan aiki.
5. Girma da daidaitawa:
Girman bakin yana buƙatar dacewa da girman taya, gami da diamita da faɗi, kamar 25 × 13 (inci 25 a diamita da inci 13 a faɗi).
Kayan aiki daban-daban da yanayin aiki suna da buƙatu daban-daban don girman da ƙayyadaddun ƙima.
6. Yanayin aikace-aikace:
Nakiyoyi da ma'adanai: manyan motoci da ake amfani da su wajen jigilar tama da duwatsu.
Wuraren gine-gine: injina masu nauyi da ake amfani da su don ayyukan motsa ƙasa daban-daban da gina abubuwan more rayuwa.
Tashoshi da wuraren masana'antu: kayan aikin da ake amfani da su don motsa kwantena da sauran abubuwa masu nauyi.
Lokacin zabar bakin OTR, kuna buƙatar la'akari:
Taya da kayan aiki masu daidaitawa: Tabbatar girman da ƙarfin bakin zai iya dacewa da taya OTR da kayan aikin da aka yi amfani da su.
Yanayin aiki: Zaɓi kayan da ya dace da jiyya na sama bisa ga ƙayyadaddun yanayin aiki (kamar yanayin dutse da lalata a yankin ma'adinai).
Sauƙi don kulawa da maye gurbin: Ƙaƙwalwar yanki da yawa sun fi dacewa akan kayan aiki waɗanda ke buƙatar canza taya akai-akai.
Rim ɗin OTR suna taka muhimmiyar rawa wajen tabbatar da kwanciyar hankali da amincin kayan aiki masu nauyi kuma muhimmin sashi ne mai mahimmanci a ayyukan kashe hanya.
Rim ɗin OTR wani muhimmin sashi ne don tabbatar da aminci da ingantaccen aiki na kayan aiki masu nauyi a ƙarƙashin yanayin kashe hanya. Zaɓin su da kiyaye su kai tsaye suna shafar aiki da rayuwar kayan aiki.
Mu ne ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana'antu a duniya. Muna mai da hankali kan injiniyoyin injiniya, ma'adinai, forklifts, masana'antu, da ramukan noma da sassa. Dukkanin samfuran an tsara su kuma ana samarwa bisa ga mafi girman matsayi. Muna da fiye da shekaru 20 na gwaninta a masana'antar dabaran kuma OEMs na duniya sun san mu kamar Caterpillar, Volvo, Liebherr, Doosan, John Deere, Linde, da BYD.
TheSaukewa: DW15X24samar da mu kamfanin an shigar a kan Rasha OEM telescopic forklifts. Tayoyin da suka dace na wannan gefen sune 460/70R24.


Menene mai wayar tarho?
Mai amfani da wayar hannu, wanda kuma aka sani da mai ɗaukar hoto na telescopic, abin hawa ne na masana'antu iri-iri wanda ya haɗu da fasalulluka na cokali mai yatsu da crane. An ƙera shi don ɗagawa da sarrafawa a wurare kamar wuraren gine-gine, ɗakunan ajiya, da filayen noma. Babban fasali na mai wayar tarho
1. Hannun Telescopic:
Babban abin da ya fi shahara na na'urar wayar tarho shine hannun sa mai iya janyewa, wanda za'a iya daidaita shi a cikin kewayon tsayi don ɗaukar tsayin aiki da nisa daban-daban.
Ana iya mika hannu ko ja da baya a gaba, ba da damar cokali mai yatsa don ɗaukar abubuwa daga nesa kuma yayi aiki a matsayi mafi girma.
2. Yawanci:
Baya ga daidaitattun ayyukan forklift, masu amfani da wayar kuma ana iya sanye su da nau'ikan haɗe-haɗe iri-iri, kamar buckets, grabs, clamps, da sauransu, waɗanda ke faɗaɗa kewayon aikace-aikacen sa.
Ya dace da ayyuka daban-daban na sarrafawa da ɗagawa, kamar jigilar kayan gini, sarrafa kayan aikin gona, share shara, da sauransu.
3. Kwanciyar aiki:
Yawancin kayan aikin telescopic suna sanye da kafafu masu daidaitawa waɗanda ke ba da ƙarin tallafi yayin aiki, haɓaka kwanciyar hankali da aminci.
Wasu samfura kuma an sanye su da tsarin tuƙi mai ƙafafu huɗu da na'urorin tuƙi, waɗanda ke ƙara haɓaka motsi a kan ƙasa marar daidaituwa.
4. Cockpit da sarrafawa:
An tsara kokfit ɗin don zama mai daɗi kuma yana da fage na hangen nesa, wanda ke sauƙaƙe ma'aikaci don yin daidaitattun ayyuka.
Tsarin sarrafawa yawanci ya haɗa da joystick mai aiki da yawa ko maɓallin don sarrafa tsawo, ɗagawa, juyawa da sauran ayyuka na hannu na telescopic.
5. Ƙarfin ɗagawa:
Matsakaicin tsayi da ƙarfin ɗaukar nauyi wanda injin forklift na telescopic zai iya ɗagawa ya bambanta dangane da ƙirar, gabaɗaya tsakanin mita 6 da mita 20, kuma babban ƙarfin ɗaukar nauyi na iya kaiwa ton da yawa zuwa fiye da ton goma.
Aikace-aikace na telescopic forklift
1. Wurin Gina:
Ana amfani da shi don sarrafa kayan gini, kayan aiki da kayan aiki, kuma masu iya aiki a wurare masu tsayi da wuyar shiga.
Yayin aikin ginin, ana iya sanya abubuwa masu nauyi daidai a wurin da ake so.
2. Noma:
Ana amfani da shi don sarrafawa da tara kayan aikin gona masu yawa kamar hatsi, taki da abinci.
A cikin gonakin noma, ana iya amfani da tarkace mai ɗorewa don ayyuka kamar share filayen noma da sarrafa amfanin gona.
3. Warehouse da dabaru:
Ana amfani da shi don samun damar jigilar kaya da ɗaukar kaya masu nauyi, musamman a cikin mahalli masu iyakacin sarari.
Ana iya amfani da shi don ɗagawa da ɗaukar abubuwa kamar su pallets da kwantena.
4. Gyara da tsaftacewa:
Ana iya amfani da shi don gyare-gyare mai tsayi da aikin tsaftacewa, kamar tsaftace facade na gine-gine, gyaran rufi, da dai sauransu.
Sabili da haka, ana amfani da rim ɗin DW15x24 don tabbatar da cewa an tsara na'urar forklift na Rasha OEM don biyan waɗannan takamaiman buƙatu don tabbatar da aminci da ingantaccen aiki na motocin injiniya.
Tare da juzu'insu da daidaitawar su, masu aikin taya na telescopic sun zama kayan aiki da ba makawa a masana'antu da yawa, musamman a yanayin da ake buƙatar tsayin tsayi da ayyukan nesa.
Wadannan su ne masu girma dabam na telescopic forklifts za mu iya samar.
Tele Handler | 9 x18 |
Tele Handler | 11 x18 |
Tele Handler | 13 x24 |
Tele Handler | 14 x24 |
Tele Handler | DW14x24 |
Tele Handler | DW15x24 |
Tele Handler | DW16x26 |
Tele Handler | DW25x26 |
Tele Handler | W14x28 |
Tele Handler | DW15x28 |
Tele Handler | DW25x28 |
Kamfaninmu kuma na iya samar da rim na ƙayyadaddun ƙayyadaddun abubuwa daban-daban don sauran filayen:
Girman injiniyoyisu ne:
7.00-20, 7.50-20, 8.50-20, 10.00-20, 14.00-20, 10.00-24, 10.00-25, 11.25-25, 12.00-25, 13.00-25, 13.00-5-20.0. 19.50-25, 22.00-25, 24.00-25, 25.00-25, 36.00-25, 24.00-29, 25.00-29, 27.00-29, 13.00-33.
Girman ma'adinaisu ne:
22.00-25, 24.00-25, 25.00-25, 36.00-25, 24.00-29, 25.00-29, 27.00-29, 28.00-33, 16.00-34, 15.00-3. 19.50-49, 24.00-51, 40.00-51, 29.00-57, 32.00-57, 41.00-63, 44.00-63,
3.00-8, 4.33-8, 4.00-9, 6.00-9, 5.00-10, 6.50-10, 5.00-12, 8.00-12, 4.50-15, 5.50-15, 6.50-10-15, 7.00-15 9.75-15, 11.00-15, 11.25-25, 13.00-25, 13.00-33,
Girman abin hawa masana'antusu ne:
7.00-20, 7.50-20, 8.50-20, 10.00-20, 14.00-20, 10.00-24, 7.00x12, 7.00x15, 14x25, 8.25x16.5, 6.75x16.5, 6.75 13x15.5, 9x15.3, 9x18, 11x18, 13x24, 14x24, DW14x24, DW15x24, DW16x26, DW25x26, W14x28, DW15x28, DW25x28
Girman injinan nomasu ne:
5.00x16, 5.5x16, 6.00-16, 9x15.3, 8LBx15, 10LBx15, 13x15.5, 8.25x16.5, 9.75x16.5, 9x18, 11x18, 08x18, W5.5x18, W5. W7x20, W11x20, W10x24, W12x24, 15x24, 18x24, DW18Lx24, DW16x26, DW20x26, W10x28, 14x28, DW15x28, DW25x26x10x10W8 , DW16x38, W8x42, DD18Lx42, DW23Bx42, W8x44, W13x46, 10x48, W12x48
Kayayyakinmu suna da inganci na duniya.

Lokacin aikawa: Satumba-02-2024