W15LX24 RIM don Kasuwancin Rim Backhoe Loader JCB
Backhoe Loader:
An san masu tambayan jcb na JCB don kyakkyawan aikin, karkara da kuma gorewa.
Babban fasali na masu tambayan jcb:
1. Mai iko:
JCB Heal magunguna suna sanye da kayan aikin dizal masu ƙarfi waɗanda zasu iya samar da ingantaccen fitarwa na wuta don biyan bukatun ayyuka masu nauyi.
2. Ingantaccen tsarin hydraulic:
Tsarin hydraulic yana samar da madaidaici da sauri mai sauri kuma yana inganta ingancin aiki. Tsarin tsarin hydraulic zai iya rage yawan kuzari yayin tabbatar da aikin ƙarfi mai ƙarfi.
3. Mai ƙarfi da dorewa:
Fasali da sauran abubuwan mahalli na JCB Loader an yi shi ne da kayan aiki mai ƙarfi, tare da kyakkyawan dorewa kuma yana iya aiki na dogon lokaci a cikin yanayin matsanancin aiki.
4. Aiki mai dadi:
Tsarin Cab shine Ergonomic, sanye take da kujerun kwanciyar hankali, sarari mai amfani da aiki, ƙaramin amo da hangen nesa mai kyau, yana samar da masu aiki tare da yanayin aiki mai kyau.
5. Abin sani
Za'a iya wadatar da masu tambarin JCB tare da abubuwan da aka makala da yawa, kamar buhuna, masu ɗora cokali, waɗanda suka dace da saɓɓun bukatun amfani da kayan aiki.
6. Tsarin sarrafawa na hankali:
Yawancin masu tambancin JCB suna sanye da tsarin sarrafawa da ayyukan sa ido, wanda zai iya saka idanu masu koyo, da kuma inganta ingancin gudanarwa na kayan aiki gaba ɗaya.
Abubuwa na kowa da aikace-aikacen su:
1.JCB 403:
Fasali: Littlean ƙaramin mai ɗaukar hoto tare da ƙirar karamin, dace da ƙananan sarari.
Yanayin da aka zartar: Ya dace da ayyukan haske kamar kayan lambu, noma, da ƙananan wuraren yin gine-gine.
2.JCB 406/407:
Fasali: ƙanana da matsakaitan magunguna tare da iko mai ƙarfi da kyau.
Abubuwan da aka zartar
3.JCB 411/417:
Fasali: Mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto sanye da ingantaccen tsarin hydraulic da injin ƙarfi.
Yanayin da aka zartar: Ya dace da shafukan aikin gini mai matsakaici, rami, maganin sharar gida, da dai sauransu.
4.JCB 427/437:
Fasali: Babban mai ɗaukar hoto tare da ingantaccen ƙarfin ɗorewa da kyakkyawan tasirin mai.
Abubuwan da aka zartar
5.JCB 457:
Fasali: Model flagship na JCB, tare da tsananin yawan aiki da ingancin mai, wanda ya dace da buƙatun da ake buƙata na mahalli aiki.
Abubuwan da aka zartar
Yanayin Aikaceos:
Gini: amfani da shi don ɗaukar kayan gini, tsabtace shafuka, abubuwan hawa, da sauransu.
Noma: Tsayawa ciyar, albarkatun gona, takin zamani, da kuma aikin yau da kullun akan gonaki.
Gudanar da sharar gida: amfani da kayan sharar gida da sarrafawa, wanda ya dace da ayyukan a cikin ƙasa ko cibiyoyin sake sake.
Mining: dauke da kayan aiki kamar ore da kuma mai, wanda ya dace don amfani da ma'adinai bude-boot ko rami.
Taƙaitawa
JCB mai ɗaukar kaya ya zama muhimmin kayan aiki a cikin ayyukan injiniyoyi da yawa a duniya tare da ƙarfinsa, tsari mai aminci. Ko yana da haske mai haske ko ayyuka masu nauyi, JCB yana samar da samfuran mai ɗaukar hoto ya dace da buƙatu daban-daban don saduwa da bukatun masu amfani. Mu ne mai samar da Rim din na babban masana'antar JCB.
Mu ne jagorar mai zanen mai da ke da samarwa da masana'anta a duniya a cikin tsarin Rim da masana'antu. Mu ne asalin mai ba da Rim a China don sanannun samfuran Volvo, da suka fara gudanar da gwajin tsarin siye da iri, za mu fara gudanar da gwajin kayan tarihi, da sauransu. Kayan kayan samfuran don tabbatar da cewa albarkatun ƙasa suna haɗuwa da taken. Bayan duk samfuran an kammala su, za mu gudanar da binciken wani bangare a kansu, ta amfani da mai nuna alamar zane, wani launi mai hoto mai kauri don gano diamita na ciki, a waje micrometer don gano diamita na ciki Daga cikin rami na cibiyar, wani micrometer na waje don gano matsayi, kuma gwajin rashin lalacewa don gano ingancin welds samfurin. Jerin binciken bincike ne da za'ayi don tabbatar da ingancin samfurin, don tabbatar da cewa samfurin ya ba da samfurin samfurin shine samfurin ƙwararru. "
Abokan zabi
Backhoe Loader | DW14x24 |
Backhoe Loader | DW15x24 |
Backhoe Loader | W14x28 |
Backhoe Loader | DW15x28 |
Tsarin samarwa

1. Billet

4.

2. Zafi mai zafi

5. Zane

3. Kayan aiki

6.
Samfurin Samfurin

Kira mai nuna alama don gano Samfurin Samfura

Micrometer na sama don gano micrometer na ciki don gano diamita na ciki na rami na tsakiya

Chiximeter don gano bambancin launi

A waje na lu'u-lu'u don gano wuri

Zunubi Mai kauri na hoto mita don gano kauri mai kauri

Gwajin da bai lalata ba
Kamfanin Kamfanin
An kafa kungiyar Hongyuan Wheel (Hywg) a cikin 1996,it shine ƙwararren ƙwararren ƙwararrun rim don kowane irin kayan masarufi da kayan aikin rim, kamar kayan aikin gini, injin ma'adinairy, futsori, motocin masana'antu, injin nomary.
Hywgya ci gaba da samar da fasahar samarwa ta hanyar sarrafa kayan aikin gini a gida da waje, hanyar samar da kayan aikin injiniya tare da matakin na shekara-shekara, da kuma ikon samar da shekara-shekara, kuma yana da cibiyar gwajin gwaji na lardi, sanye da kayan aiki da kayan aiki da kayan aiki, wanda ke ba da tabbacin tabbacin tabbatar da ingancin samfurin.
A yau yana daFiye da kadai 100 na USL, ma'aikata 1100,4Cibiyoyin Masana'antuKasuwancin. Kasuwancin.
Hywg Zai ci gaba da haɓaka da haɓaka, kuma ci gaba da ba abokan ciniki da yawa da zuciya ɗaya don ƙirƙirar kyakkyawar makoma.
Me yasa Zabi Amurka
Kayan samfuranmu sun haɗa da ƙafafun kowane ɗayan motocin ƙasa da kayan haɗi na ƙasa, suna rufe filaye da yawa, kamar kayan aikin gini, motar haya, motoci, da sauransu.
Caterful ɗin duk samfurori da aka gane da Caterpillar, Volvo, Liebherr, Doosan, John Deeere, Linde, Beld da sauran oems na duniya.
Muna da ƙungiyar R & D sun ƙunshi manyan injiniya da masana fasaha, suna mai da hankali kan bincike da aikace-aikacen sababbin fasahar zamani, da kuma kiyaye matsayi mai zurfi a cikin masana'antu.
Mun kafa tsarin sabis na baya bayan bayar da tallafi na tallace-tallace da ingantaccen tallafi da ƙimar tallace-tallace don tabbatar da ƙwarewa ga abokan ciniki yayin amfani.
Takardar shaida

Takaddun shaida na Volvo

Takaddun shaida na John Deere

Takaddun cat 6-Sigma
Nuni

Agrosalon 2022 a Moscow

Minging Duniya Rasha 2023 Nuni a Moscow

Bauma 2022 a Munich

Nunin Ctt a Rasha 2023

2024 Faransa Nunin Intermat

2024 Nunin Ctt a Rasha